Tangaza hapa Tangaza hapa
Tangaza hapa
Tangaza hapa Tangaza hapa

Header Ads

» » PROF LIPUMBA - CUF NDIYO CHAMA KINACHOWEZA KUPAMBANA NA MAFISADI,SIYO CCM WALA CHADEMA..!


CUF ndiyo chama cha siasa kinachoweza kupambana na mafisadi, dhuluma na uonevu na siyo vyama vingine.


Hiyo ni kauli ya Mwenyekiti wa chama hicho anayetambuliwa na Ofisi ya Msajili wa Vyama vya Siasa nchini, Profesa Ibrahimu Lipumba aliyoitoa

kwenye mkutano wa kampeni za uchaguzi wa diwani wa Kata ya Kiwanja cha Ndege mjini  Morogoro.

Profesa Lipumba amesema CCM na Chadema haviwezi kupambana na ufisadi kwa sababu bado vina baadhi ya viongozi waliowahi kutuhumiwa kuhusishwa na ubadhirifu.

Pia, amewataka wakazi wa kata hiyo kumchagua mgombea udiwani kupitia chama hicho, Abeid Mlapakolo ili alete mabadiliko ndani ya kata yao.

DOWNLOAD APP YETU YA SWAHIBA NEWS ILI UWEZE KUPATA HABARI ZOTE MOJA KWA MOJA KUPITIA SIMU YAKO YA MKONONI BILA KUINGIA KWENYE WEBSITE,KUDOWNLOAD BONYEZA HAPA  

ANDIKA MAONI YAKO HAPO CHINI

About jacob gamaly

Tembelea mtandao huu kila siku upate habari za Kimataifa,Kitaifa,Michezo,Burudani,Video na Picha za Matukio Mbalimbali...KARIBU!.
«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post
loading...
http://go.ad2upapp.com/afu.php?id=887639